"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยจัง ไม่แน่ครับงานนี้มนเฮ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ตกลง 31 นี้ผมลงชื่อไปงานครับ

อาร์ม,เฮียต้น,น้องดิส,ท่านอื่นลงชื่อด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาเยี่ยมครับพี่น้อง

ป่าสักน้ำลดแล้วครับ อยุธยาเป็งงัยบ้างตอนนี้ วันที่ 31 เจอกันครับ

ป่าสักหนาวจัง

จะเก็บคำว่า HCC และพ้องเพื่อนอยุธยาทุกคนครับ หากวันหน้าหนูดีสีเงินไม่อยู่กับผมแล้ว แต่มิตรภาพที่ได้จากที่นี่จะไม่มีวันลืมครับ

ขอบคุณ

ลุงเต้ ที่สอนให้รู้จักคำว่าพอเพียง

ลุงต้น ที่สอนให้รู้จักเรื่องสิ่งของผิดกฎหมาย

เจ๊ทิพย์ พยาบาลสุดแสนจะใจดี

เจ๊หยก อุปกรณ์ก่อสร้าง

ลุงป๋อง เจ้าพ่อรถแต่งของโซน

ลุงปืด เจ้าพายุราตรี

ลุงออด นักเดินทางวารี

และทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม

ขอให้ HCC อยุธยามาหานะเธอ อยู่กับคนอยุธยาตลอดไปนะ หากมีโอกาศจะไปร่วมแจมครับ แต่คงไม่มีรถโหลดไปแล้วจะมีแต่รถยก ในนาม ทีมงานวีโก้ป่าสัก ครับ

ว่างก็มาเที่ยวนะ ทุกคน

สิ่งที่เหลืออยู่ ใครอยากใช้เอาไปทีครับ

ท่อพักพร้อมปลายสแตนเลส

ไฟหน้าซ้าย 1 ข้าง

ลำโพงเดิมติดรถ

อยากไปด้วยจัง แต่ระยะทางมันไกลอะ

หนุกหนานกันใหญ่ หล่อๆสวยๆทั้งนั้น อิจฉาคนในเมืองจัง

หนุกหนานครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host