"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่น้อง เงียบจังเล.............................ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ลุงดิสครับ หยุดยาวนี้ ผมลงไปหาที่ เมื่องลิงนะครับ คิ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 10/8/2010 09:59

จัดมาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาสวัสดีทุกคนครับ

ทำไม เดี๋ยวนี้ เงียบกันจังเลยอะ งานยุ่งมากหรอครับพี่น้อง โย่วๆๆ

ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อ น้องเตเต้ ครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 30/8/2010 09:31

ผมน้องดิสครับ รายงานตัว ยินดีต้อนทรัพย์ครับ เหอๆ

HCC อยุธยามาหานะเธอ No.02
VT ซุ้มป่าสัก No.010

ไปไหนอะ ขอเค้าไปด้วยคนนะ อย่าลืมน้องดิสคนเดิมนะ

ตอบกลับ  GT_racing

สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่รายงานตัว เพิ่งรั ...
Charina โพสต์เมื่อ 2/10/2010 20:57

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

ผมน้องดิสครับ

ถึง พี่น้องอยุธยา

ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะมาวันไหน จะได้เตรียมตัวหนีทัน เฮ้ยไม่ใช่ต้อนรับทัน

หากใครมีอุปกรณ์ตกปลานำติดตัวมาด้วยจะเป็นการดีมาก ถึงฤดูล่าปลาซิวพอดีเลย อากาศเริ่มเย็นแล้วบรรยากาศกำลังดี เห็ดก็เริ่มออกแล้วนะ

สรุปการทัวร์คร่าวๆ

1.ชมการเลี้ยงฝูงวัวจากชาวบ้าน(หาดูยากมาก เหอะๆ)
2.ชมสะพานรถไฟสายมรณะ
3.ตกปลา
4.พิพิธภัณฑ์ไทเบิ้ง
5.ข้าวแตนขึ้นชื่อ
6.ดื่มดั่มบรรกาศชายทะเลป่าสัก อาหารอร่อย ดนตรีงั้นๆ
7.ของฝากจาก โคกสลุง

บอกด้วยนะค้างหรือไปกลับ

by bigH
ทีมงาน HCC อยุธยา
ทีมงาน VIGO ป่าสัก
ทีมงานบ้านใหม่ออฟโรด
สนับสนุนโดย ร้านชำคนไทเบิ้ง และยิ่งยงการค้า

สวัสดีครับพี่น้อง

มีใครไปแรลลี่ป่าวครับ ขอเสียงหน่อย ถ้าโซนอยุธยามีใครไป ผมก็จะไปครับ

เต้ว่างัย
ลุงออดละ
ป้าหยก ป้าทิพย์
ลุงต้น ลุงป่อง ลุงศักดิ์ ลุงปืดว่างัย
สมาชิกใหม่ทุกคนว่างัยครับ

ขอเสียงหน่อย ผมจะได้เตรียมตัวถูก เหอๆ

by bigH

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2010 18:15 โดย nuaod

ประกาศรับสมัครง ...
nuaod โพสต์เมื่อ 10/10/2010 18:14

งานประจำหรือเหมาครับลุง

สนใจนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host