"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นกล้าที่รอจะลงมี

1. ผักหวาน
2. ทับทิม
3. มะขามเทศ
4. ลำใย
อื่นจำไม่ได้ แบบว่าสวนผสมผสาน อัดใว้ให้ได้ในพื้นที่ 1 ไร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ว่างๆก็มาเที่ยวกันนะ โทรแจ้งล่วงหน้าก่อนจะให้รถไปดันดินสำหรับกางเต้นท์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับพี่น้อง เร็วๆนี้อาจได้ลงไปเยี่ยมพี่น้องนะทุกคนนะ

สบายดีกันปะ อย่านอนดึกเด้อ เด๊ยวตื่นมาดูบอลไม่ทัน เหอๆ

สวัสดีตอนบ่าย กำลังง่วงเลย

สบายนะครับพี่น้อง

มารายงานตัวครับพี่น้อง อโยธยา

ดีคับลุง
เดี่ยวรอว่างๆก่อนนะจะไปหา
(เดี่ยวเอาต้นไม ...
nuaod โพสต์เมื่อ 10/7/2010 22:44

ต้นไรลุง บอกหน่อยดิ ถ้าว่างก็แวะมานะ

จัดไปคับ
350 บาท
เรียบร้อยไปแล้ว
nuaod โพสต์เมื่อ 16/7/2010 17:33

จัดไปครับลุง 400

ถึงลุงออด ลุงต้น ช่วยทำสีตาหวานให้ผมหน่อยนะครับ สีบรอนเงินครับ หาอู่แถวบ้านก็ได้ เดี๋ยวผมลงไปเอาจะกรุณาหรือเปล่าครับพี่ๆ เดี๋ยวเลี้ยงสาวด้วย

ลุงมาเอาวันไหนละ รีบไหม
เดี่ยวจัดให้
สีเดิมลุงปะ เด ...
nuaod โพสต์เมื่อ 26/7/2010 22:45

ได้ครับลุง ลุงออดไปทำสีแล้วเก็บค่าเสียหายกับลุงต้นนะ เหอๆ ล้อเล่น ไม่รีบครับขอเป็นสีบรอนท์เงินครับ

ถ้าว่างจะลงไปเมาด้วยครับ

ไปใหนกันหมด ฝนตกออกบ้านไม่ได้ก็เข้าเวปนะ โย่วๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host