"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีตอนเช้าครับ ทุกคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

แวะมาเยี่ยมครับ

สบายดีกันปะ

รักษาสุขภาพมั่งนะ ดื่มอะเผื่อๆกันมั่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามมาห่างๆครับ

ถึง พี่น้องทุกคน

ทางกลุ่มธนบุรี แจ้งรายละเอียดสัญจรเยือนอโยธยาปาร์ตี้มาแล้วครับ

คาดว่าจะเดินทางมาวันที่ 9 ประมาณ 10 คัน

รายละเอียดการเดินทาง

1.เส้นทางที่จะมาจากบางปะอินมุ่งหน้ายุดยา

2.จุดนัดพบของพี่น้องยุดยาและฝั่งธน

3.การเดินทางไหว้พระ ทางฝั่งธนขอมาประมาณ 3 วัด

4.พักรับประทานอาหารกลางวันขอเป็นตลาดน้ำนะ

5.ส่วนตอนเย็นขอเป็นร้านอาหารบรรยากาศดีๆนะครับ

ฝาก เต้คุง เจ๊ออด ป๋าต้น ลุงป๋อง ช่วยประสานงานให้ด้วยครับและไก่พาเที่ยวด้วยนะ

ส่วนผมยังไม่นอนอาจตามไปแจม เหอๆ

ส่วนกระทู้หลังจากไปเที่ยวระยองเขาแหลมทางฝั่งธนจะตั้งให้ครับ

สงสัยงานนี้งานช้าง

สวัสดีครับพี่น้องทุกคน รายงานตัวครับ

อยากไปด้วยจังเลยอะ เสียดาย อิ่มบุญ อิ่มท้องด้วย

สวัสดีครับพี่น้อง

วันนี้มาคนแรก เหอๆ

หวัดดีพี่น้องทุกคน สบายดีกันอะเปล่า คิดถึงนะจุ๊บๆ

สวัสดีครับพี่ เดวเสาร์ไหนว่าง ๆผมไปกินข้าวบ้านที่บ้านพี่นะ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 30/5/2010 10:28

ได้ครับ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะ จะได้อยู่บ้านตลอด เดี๋ยวพาไปชมสวนใหม่ ไล่จับแย้ กระแซะกระต่าย พายเรือเดิน เพลินนกเป็ด เสร็จนั่งดื่ม ลืมความเศร้า เคร้ายุงลาย เหอๆๆ

สวัสดีวันศุกร์ สุขสุดๆ แวะมาเยี่ยมครับพี่น้อง

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ

ค่อยยังชั่วหน่อยฟนตกละ เหอๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host