"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เมื่อวันศุกร์  12/5/54  ที่ผ่านมา ได้กลับอยุธยา

และได้ผ ...
mrbloom โพสต์เมื่อ 18/5/2011 09:54

ดีคับพี่พอดีไม่มีมิ๊ตตี้งะคับ
ยังไงผ่านมาก็แวะได้คับ
ร้านบ้านมือถือ หน้าอาชีวะคับ
ผมชื่อ ออด ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีคับพี่น้องชาวยุดยา
หลังจากเงียบหายกันไปนาน
จัดมิสติ่ง ชักที ดีไหมคับ
สมาชิกท่านอื่นว่าไงก้าบ
ขอเสียงหน่อย
คัยช่วยดันเค้าให้หอม 2 ที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีคืนวันศุกร์ก้าบ
ลุงๆป้าๆของเสียงหน่อย

เย้...
ลุงต้นมาแว๊ว...
ขอเสียงสมาชิกที่เหลือหน่อยก้าบ

เงียบเหงาจังช่วงนี้  ไปไหนกันหมด
BigH โพสต์เมื่อ 12/6/2011 14:53

เย้ ๒ คนแล้วคับพี่น้อง
สมาชิกที่เหลือรายงานตัวด้วยก้าบ

ปล.ศุกร์นีมิ๊ตติ้งเล็กๆ หมูกระทะคับ
คัยสนใจลงชื่อเลย5555

ดีจ้าพี่น้อง
ชำบายกันดีอยู่ไหม
ขอเสียงหน่อย

ไม่ค่อยซะบายเท่าไหร่ ร่างกายขาด Lกฮ ฮับ

ว่าแต่ ลุงอ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 22/6/2011 10:08

มันจะพังงะดิลุงป๋อง
เอาไว้จารย์เต้กะจารย์ต้นมาดีกว่าเดี่ยวให้รื้อ55

ดีคร้าบพี่น้อง
อัพกันหน่อย

หวัดดีวันเงินออกครับพี่น้อง
ขอเสียงคนเงินหมดแล้วหน่อยก้า........บ
เย้.......................

จัดมาครับ
มิสติ้งชักทีก้อดี555
ไม่ได้เสียตัวมานานแล้ว555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host