"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีคับ
ตกลงเราใช้กระทู้นี้ปะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด bana123 เมื่อ 21/4/2010 16:57
ลุงปื๊ด โดนสาวปะแป้งตรงไหนมา ครับ คิคิ ....
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 21/4/2010 12:43

ลุงๆ  เมื่อคืนมีเรื่อง
พาน้องไปหาหมอ
ผ่านแกรน  พวกกระโดนขวางหน้ารถไว้
ถามหาลุงต้น  เลยไม่รู้จะตอบว่าไง
ผมเลยขับหนีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง

งานเข้าเลย  ขนาดหนีมาที่นี้เเล้วยังตามมาหลอนอีกนะตาออด
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 21/4/2010 18:15

ลุงพาหนีเที่ยวมั่งจิ
อยาดรู้ข้างในมันเป็นยังไง
ฮิ..อย่าพูดดังไป
เดี่ยวตาป๋องแอบตามไป

หายไปนานเลยลุง  เอ้า....ลุงศักดิ์มาแล้วอย่างนี้ต้องฉลอง
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 22/4/2010 13:22

ด้วยๆ ฉลองด้วย
พรุ่งนี้นอนอยู่บ้านด้วย

หวัดดีด้วยคนจ้า
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 23/4/2010 07:25

โห้มากันแต่เช้าเลยลุง

พี่ๆ คับ
วันนี้มี มิ้ส-สะ-ติ้ง กันปะคับ

อะโหลๆๆ ประกาศๆ ลุงออดฝากมาโพสนะ ที่ทำงานแกเข้าเว็บไม่ได้

เย็นนี้ใครจาไปบ้านลุงออดรบกวนแจ้งยอดและโทรไ ...
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 23/4/2010 13:32

เย้เข้าได้แล้ว
เย็นนี้มีเฮ ปะคับลุง

ผมอบรม 5 วันเลยลุง ...... เล่นเนตที่อบรมครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 26/4/2010 13:57

นิสัยไม่ดีเหรอลุง
เลยโดนอบรม ฮิๆๆ

ที่ยุดยาร้อนมากครับ
ต้นฉบับโพสโดย nick2599 เมื่อ 26/4/2010 11:36

หวัดดีคับ
หนูชื่อน้องออดนะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host