"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนพี่ น้อง
เนื่่องด้วยผ่านปีใหม่มาจะเดืิอนนึงแล้ว ครับ เรายังไม่ Meeting กันเลย
ผมจึงมีึความคิดว่า เมากันสักทีดีไหม ?  คิคิ กำหนดการเอางี้ไหมครับ
สังฆทานที่วัดสักที่ หาร้านอาหารอร่อย ๆๆ กินกัน
ทุกอย่างหารหมด ยกเว้น แอลกอฮอ ครับ พี่น้องว่าอย่างไรดี ครับ

ปล.จารย์ป๋อง ย้ายบ้าน ( คฤหาส ) วันที่  30  ครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมได้รับข้อมูลทาง Pm แล้ว ครับ สัปดาห์หน้าจัดให้ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอมครับ เต้่ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ
คิคิ ได้ออก Number ให้ครับ

ไม่ได้ไปไหนครับลุง ยังวิ่งวนเวียนอยู่ในใจเสมอ ครับ

สวัสดี ครับเช้าวันวาเลนไทล์ ............
ส่งมอบความรักให้ทุก ๆๆ ท่านนะครับบบ ร๊า่กกกกทุกคน

จารย์ป๋ิองแกไปบวช เพื่อตามชี น่ะครับ เลยเงียบหน่อย อิืิือิ

สวัสดี ครับพี่น้อง  มารายงานตัวครับเพิ่งกลับจากจีน  ปักกิ่งหนาวมาก  เิอิ๊ก ๆๆ

สวัสดีครับพึ่งมาทำงาน ง่วงนอนมากๆๆ  ฮ่าๆๆๆ ...
dida โพสต์เมื่อ 3/3/2011 21:10

ตัวที่ดิ้่นไม่ได้ไม่มี ครับมีแต่ตัวที่ดิ้นได้ ครับ ......เอามาไม่ได้ ครับ เิิอิ๊ก ๆๆ

เรียน พี่น้อง  ครับ

จัดไปนอนฟังเสียงคลื่นทะเลที่ระยองสักคืนดีไหม ครับ ......
อากาศมันเริ่มร้อน   โดดทะเลมันส์ ๆๆ
อาหารทะเล   สด ๆๆ
เหล้า เย็น ๆๆๆ
ลม เย็น ๆๆ

พี่น้องที่ ระยอง เดิมๆๆกับที่มงานคุณภาพ .......
เด๊ว Up รูปเมือปีที่แล้วให้ดูนะ ( จาีีรย์ป๋อง ฮะจัดให้หนู๋ที )

ไปกัลไหม ฮะ วันไหนดี

เตเต้ คุงมารายงานตัวครับ
ไปทะเลวันไหนดี ครับ............

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host