"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีค่ะ  สมาชิกชาวอยุธยา ไ่ม่ทราบว่า คิ้วตาหวาน ยั ...
nayying โพสต์เมื่อ 15/11/2010 16:07

มีครับ ใช้รุ่นไหนอยู่ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสน......อิอิ
dida โพสต์เมื่อ 15/11/2010 16:32

งั้นผมไปด้วยคนนะ ครับ คิคิ ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนพี่ น้อง ทีมอยุธยา

เนื่องจากทางทีมระยองจะทำบุญผู้สูงอายุ ที่จันทบุรี ตามกระทู้ก่อน ๆ
ผมมีเงินที่ขายคิวตาหวานได้่จำนวนนึง ( ขอตรวจสอบยอดที่เหลือก่อน ) ผมคิดว่าจะแบ่งรายได้ส่วนนี้มา
ช่วยผู้สูงอายุ เพื่อน ๆๆ พี่ ๆๆ  มีความเห็นว่าอย่างไรครับ

จารย์ออดศุกร์นี้ผมไปรับ BB  นะ

จัดไปครับ   งานบุญแบบนี้ชอบๆๆ
(อยากรู้จังเสร็จงานบุ ...
dida โพสต์เมื่อ 16/11/2010 11:07

เดาได้งานบุญ เหล้าเบียร์ เพียบ
ดีนะไม่ใช่กะถิน  กะถินเมาเป็นกะถินบาป  คิคิ

จัดไปครับ  เดี๋ยวว่างๆจะพาไปทำบุญปล่อยโค...กัน   อิอิ ...
dida โพสต์เมื่อ 17/11/2010 12:14

ไปด้วยคนครับ ได้กุศล แรง ครับ

อะครับ จัดไปคิคิ ...........

พี่ น้องครับเมื่อวานนี้ผมไปทริปเล็ก ๆ ๆ ของคนเหงา ๆๆ มา ครับ
แวะ Serway ที่กางเต๊นท์ที่ เจ็ดคตมา ครับ อากาศดีมาก ห้องน้ำสะอาด เดินทางสะดวก
วันไหนพี่ น้องว่าง ๆๆ ไปกางเต๊นท์กันไหม วอร์มก่อนทริปใหญ่ปลายปี ครับ

สวัสดี ยามเช้าคับพี่น้อง

ขึ้นเหนือ ครับลุงกะลังรวมตัวจัดทริปอยู่ ครับ คิคิ สนม่ะ

จารย์ออดดไปไหนมาหลายวัน เค้าคิดถึงนะ ๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host