"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 30# Pethai
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำแพงเพชร แต่ทำงานระยองฮิ รายงานตัวครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำแพงเพชร แต่ทำงานระยองฮิ รายงานตัวครับ ยินดีที่ได้ ...
art@zx โพสต์เมื่อ 4/9/2010 17:43

ผมพิจิตร แต่ทำงานระยองเป็นคนระยองไปแล้วว่างๆๆมาmeetingกันบ้างนะไม่เคนเห็นเลย

[quote]ผมพิจิตร แต่ทำงานระยองเป็นคนระยองไปแล้วว่างๆๆมาmeetin ...
perachat โพสต์เมื่อ 15/9/2010 12:48 [/quote
ผมทำงานที่อีสเทิร์นซีบอร์ดอ่ะครับแต่พักแถวโรงโป๊ะพัทยา ช่วงนี้เข้าไปหาเพื่อนที่ระยองบ่อยมากแทบทุกอาทิตย์ครับ(เอารถไปทำ) ถ้าเจอทักทายได้ครับ รถผมคันนี้เลย

เจียงใหม่คับๆๆ รายงานตัวด้วยคน

เจียงใหม่คับๆๆ รายงานตัวด้วยคน
gunfirefox โพสต์เมื่อ 16/11/2010 22:20

เหมือนกันครับ

...ผม นครสวรรค์ คับบ รายงานตัวว

อยู่อุตรดิตถ์แต่เรียนอยู่พิโลกคร้า

พะเยา-ดอกคำใต้ครับ

ผมอยู่พิษณุโลกอยู่กองบิน46คับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับเพื่อนใหม่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host