"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร้านทำชุดรอบคัน แบบพลาสติก ABS มีที่ไหนงานดีราคากลางๆ ไม๊นิ ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/8/2012 22:41 โดย puntivaza

สวัสดีคราบ...ชาวพิษณุโลก ผมชื่อ ตั๊ก อยู่แถวบึงพระ เป็นสมาชิกใหม่
ใช้รถ city2009 สีเทาเข้ม พลังแก๊ซ VERSUS กะ cityzx 2008 พลังแก๊ซ EMMER สีทอง ยินดีที่รู้จักคราบ

พี่ๆสมาชิกพอจะมีอู่ซ่อมcityเก่งๆในพิษณุโลกพอจะแนะนำไหมคราบ

ขอบคุณคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พิดโลกครับ  พฤษจิกานี้  จะได้ย้ายกลับบ้านแล้ว  เอาน้องตี้กลับไปด้วย
ตั้ม

พิโลกด้วยคนคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยังมีคนในคลับนี้อยู่ที่พิษณุโลกบ้างไหม....ถ้ามีรับผมไปอยู่ด้วยซักคันนะครับ..

พิโลกมีการรวมตัวบ้างป่าวคร๊าฟ

อุตรดิตถ์ขอเข้าสมาคมด้วยนะครับ

พิษณุโลก ด้วยคนครับ  CITY MC สีขาว แม็กซ์ดำ ม.ราชภัฏ

ผมว่าพิโลกน่าจะร่วมตัวกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น กันบ้างนะครับเผื่อใครมีอะไรดีๆจะได้มาเสนอกัน ผมชื่อเพ็คนะครับนักดนตรีร้านแอลกอฮอล มอนอ ใครสนใจทิ้งชื่อเล่นกับเบอร์ไว้นะครับ เผื่อเรานัดเจอกัน

เงียบกันจังเลย ไปไหนกันหมดหว่าา ซิตี้พิดโลก  อิอิ+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host