"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วยแนะนำร้านตกแต่งที่ดีๆหน่อย เอาที่ถูก ชัวร์ ไม่หลอก คนพิดโลกเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีค่ะ เราเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้รถเลยอ่ะ (แต่เห่อมาสมัครสมาชิกก่อนเลย...อิอิ)  

รถจะได้วันเสาร์ที่ 10 เม.ย.53 นี้แล้ว...เย้

New city สีขาวนะคร๊า....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีค่ะ เราเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้รถเลยอ่ะ (แต่เห่อมาสมัครสมาชิกก่อนเลย...อิอิ)  

รถจะได้วันเสาร์ที่ 10 เม.ย.53 นี้แล้ว...เย้

New city สีขาวนะคร๊า....

รายงานตัวด้วย คนพิโลกเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุด toney เมื่อ 26/6/2010 14:47

รายงานตัวซะหน่อย
เด็ก พิโลก คับ
อยู่ มน. ยังไม่ได้รถเลย เง้อออ!!!

โซนลพบุรีแวะมาเยี่ยมคับ
เมื่อวันที่7-8 ต.ต.52
ไปเที่ยวพิษณุโลกกะแฟนมา
ซิตี้เยอะมากแต่ไม่แปะสติกเกอร์คลับ
ผมสีบรอน์เงิน สน 372  กทม เเปะสติกเกอร์
ป่อเต็กตึ้งหน้ารถอ่ะใครเจอมั่งคับ.....

New ตี้ ขาววิ๊งๆๆๆ คราบบบบบบ
ไอซ์ แนะนำตัวจ้า

อยู่กำแพงเพชรคับ  แต่รถทะเบียนพิษณุโลกคับ

New ขาวๆ อีกแรง Wooooo

คนเพชรบูรณ์ครับ  แต่ไปพิษณุโลกบ่อยๆ  ครับ
++ มิตรภาพดีดีที่ HCC ครับ  ++  โรงเรียนโฆษิตวิทยา  เพชรบูรณ์ครับ  081-0418204  แจ็คครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host