"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  enjoyzx

พิดโลกอีกคนครับ แถวสนามกีฬาครับ ...
champ007 โพสต์เมื่อ 6/6/2011 10:46

ช่ายซิตี้สีดำป่าวคับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชาวพิดโลกแต่งรถร้านไหนกันบ้างครับแนะนำกันบ้างนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผม COCKPIT ทางไปโลตัสอ่ะครับ ลองแวะไปดูนะ

อยู่พิดโลกมาทำงานสมุทรปราการครับ(โตมากับแม่น้ำน่าน)
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ด้วยครับบบบ

อยากถามพี่ๆๆครับว่า....โช๊คโหลดของแจ๊สเอามาใส่cityได้มัยครับ...

City S  พิดโลกครับ

ขอแชร์ประสบการณ์กับเพื่อนhcc พิดโลกหน่อยนะครับ เพื่อนๆออกรถที่ศูนย์ไหนกันบ้าง เซลล์ของเพื่อนๆแต่ละคนเป็นไง เคยใช้บริการแผนกซ่อมฯหรือเปล่า และอื่นๆแล้วแต่เพื่อนๆจะแนะนำ...ขอบคุณครับ

พวกไฟ จะติด LED ไฟหรี่สีอื่นๆ บ้างไปทำกันที่ไหนนิ พิดโลก หายากมากกกกกกกกก ^___^

พิดโลกด้วยคนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host