"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาจตอบช้าไปหน่อยนะคะ....พอดีเพิ่งมีเวลาอ่าน

ของก้อยตอนปี 3 ก็ต้องเปลี่ยนลูกปืน

เข้าปี 4 แร็กพวงมาลัยดัง ถามทางศูนย์แล้วเค้าบอกว่าเป็นปัญหาของ City เจอกันบ่อย
เปลี่ยนแล้วไม่คุ้ม ทุกวันนี้ก็ยังดังเหมือนเดิมค่ะ (สีทนได้)

ตอนนี้ก็เจอปัญหาไฟสว่างไม่เท่ากัน ปรับอยู่ 3 ครั้งแล้วยังไม่หาย นี่ก็กะว่าจะเข้าศูนย์อีกทีค่ะ

แต่เจอหนัก ๆ เสียไปหลายตังค์ ก็อาการเครื่องกระตุกเวลารอบต่ำ ซึ่งนาน ๆ จะเป็นทีค่ะเข้า
ศูนย์พนักงานบอกว่าเป็นเพราะการเผาไหม้ไม่หมดเลยย้อนกลับไปที่เครื่องอีก เปลี่ยนตัว
เซ็นเซอร์อะไรสักอย่างเนี้ยแหละ แต่ปัจจุบันก็ยังไม่หายขาดนะคะ

แต่ก็ยังรักมันเหมือนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host