"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
City แมงสาบของผม ปัญหา ตั้งแต่ใช้มายังไม่เจอครับ ติดแก๊สนานแล้วครับ ใช้งานได้ปกติ เพราะศึกษาเรื่องเกียร์ CVT มาก่อนที่จะใช้งาน เลยยืดอายุของชุดเกียร์มาได้นานถึง 6 ปีแล้ว เข้าปีที่ 7  แล้วครับ ระบบแก๊สผมใช้รุ่นที่สามารถต่อกับ EBD ได้เพราะ ทำงานได้ใกล้เคียงกันน้ำมันทำให้รถไม่เกิดปัญหาเลย ตั้งแต่ติดตั้ง อู่ที่รับติดก็ดูแลแนะนำเป็นอย่างดีครับ

แต่การขับแบบนี้ไม่สนุกเพราะต้องขับแบบใจเย็นๆ ค่อยไปรอรอบขึ้นไม่เรียกรอบในเวลาอันสั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host