"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามครับ Honda city 03 idsi MT เวลาขับที่ความเร็ว 80 รอบเครื่องจะอยู่ที่ 2500 เเล้วขับที่ 100 รอบเครื่องจะอยู่ที่3000 ถ้า120 จะอยู่ที่ 3000กว่า รอบเครื่องผมปรกติหรือเปล่าครับ รุ้สึกว่ารอบสูงจัง เห็น ยี่ห้ออื่นรอบเขาต่ำกว่าเยอะครับที่ความเร็วเท่ากัน
ปล.คันอื่นเป็นเหมือนกันเปล่าครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host