"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บอกเล่า อาการเข้าเกียร์ไม่ได้ครับ

วันก่อนจะออกจากออฟฟิต รถเข้าเกียร์ยากมาก(แต่ก็เข้าได้) คลัชมีอาการฟรี เหยียบจมๆ  มาเช็คกระปุกน้ำมันเกียร์ สรุป แห้งสนิท  ก็เลยจอดรถทิ้งไว้ที่ออฟฟิตครับ  ตอนเช้าจะเอารถไปซ่อม ทีนี้เข้าเกียร์ไม่ได้เลย ก็เลยซื้อน้ำมันเกียร์มาเติม แล้วย้ำคลัชๆ ไล่ลมออก ก็พอเข้าเกียร์ได้  ก็ขับไปร้านซ่อมรถ สรุปปั๊มคลัชรั่ว ก็เปลี่ยนใหม่ครับ ค่าเสียหายก็ประมาณ พันปลายๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host