"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เครื่องกระตุกเหมือนจะดับ รอบต่ำ เวลาใช้ความเร็วต่ำๆ รถติดแก็ซ นะครับ เพิ่งเปลี่ยนหัวเทียนไป

ช่างที่รู้จักบอกต้องจูนแก็ซใหม่ + เปลี่ยน กรอง ดูหม้อต้ม แต่ผมเพิ่งเข้าศูนย์แก็ซ มา

อีกข้อนะครับ แล้ว ปีกนกมีปัญหาเราจะรู้ได้ไงครับ
city 2003
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host