"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมใช้ city 03 อยู่นะครับ ปัญหาคือทางเข้าที่พักมันจะเป็นเนินซึ่งมันจะต้องเลี้ยวซ้ายแล้วไต่ขึ้นไป(เขาทำถนนใหม่มันเลยสูงขึ้น) ความรู้สึกคือตอนที่ขึ้นเหมือนรถมันบิดๆฝืนๆยังไงก็ไม่รู้ แล้วได้ยินเสียง กึก ดังจนตกใจน่ะครับ เลยอยากถามว่าแช็สซีของรถมันบอบบางมากรึปล่าวครับ ผมต้องขึ้นอย่างนี้ทุกวัน จะย้ายที่อยู่ใหม่ก็เกินไป แล้วถ้าใส่กันโครงเนี่ยะจะช่วยได้มากรึปล่าวครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host