"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แต่ละท่านนี่ ชอบความเสียวกันทั้งนั้นเลยนะเนี่ย....5555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสี่ยวๆๆๆๆจริงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

confirm ครับ ผมลองแล้ว เมื่อสัญลักษณ์น้ำมันเตือน ลองขับต่อ โดยขับประมาณ 90-100 กม./ชม. ได้ประมาณ65กิโลครับ
ไม่กล้าลองต่อ เพราะว่า จำไม่ได้ว่ามีปั๊มอยู่ตรงไหนบ้าง ผมขับเส้น แปลงยาว ไป ระยองครับ

เหลืออยู่ประมาณ 8-10 ลิตรครับ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
ไม่รองรับ Discuz! โค้ด[img]

เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่า ยังมีพอเหลือขับได้อีกเกือบร้อยโลเเน่ะ ที่ผ่านมาเล่นเอาใจหาย นึกว่าจะได้ลงมาเข็นซะละ ฮิฮิ

ถ้าเวลาเรากดดูระยะทางที่เหลือวิ่งได้ จากหน้าปัด  มันก็จะลดลงเรื่อยๆ ถ้าเป็น 0 แล้วจะวิ่งได้อีกมั้ย

ผมเคยลอง เป็นไงเป็นกัน ไม่ได้ทดสอบอัตราการใช้เชิ้งเพลิงของรถก่อนด้วย
40 ก็ลุ้น จะขาดใจเเล้ว 55

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host