"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องลองดูครับ เย็นสันหลังดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องลองเองครับ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอให้เปงอย่างที่พี่ๆบอกนะ  สาธุๆ (เสียว)

ผมขับตั้งแต่พระราม2 ไปรังสิต เส้น345 อ่ะครับ 100+ ยังไม่หมดเลย อึดมาก

โอ้พระเจ้า

ผมนึกว่าขับได้อีกแค่ไม่เกิน10โล

ความรุ้ใหม่เลยนะเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ผมเคยได้ 75 โลครับ เสียว....
นายาว - ภูนกแซว กม.2

โห ตอนรูปปั๊มขึ้นไฟแดง มีน้ำมันเหลือตั้ง 8 ลิตร  ขับได้อีก 80 กิโลเลยเหรอครับเนี่ย   เวลาขึ้นทีผมจะต้องรีบเติมเลย  กลัวรถมีปัญหา แม้จะต้องไปทำงานสายก็ตาม  รู้งี้  ขับไปเติมระหว่างทางดีกว่า  จากบ้านไปออฟฟิศแค่ 18 โล เอง

ได้เยอะนะ  แต่ก็แอบเสียวๆ   เพราะตัวเลขประมาณการของมัน

ตามสเปคน่ะครับ อยู่ที่ประมาน 8 ลิตร คับ ขับได้ ประมาน 80 โล เริ่มนับจากที่ไฟแดงขึ้นน่ะครับ
แต่ทางที่ดีเมื่อแดงแล้วควรเติมก่อนจะดีกว่า เซฟตัวเองน่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host