"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟายวิล ดังแป๊ก ตอนเข้าเกียร์ครับ ซ่อมประมาณเท่าไรครับ ถ้าเปลี่ยน ฟายวิลว์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะ overhaul เกียร์ นี่ต้องมีเงินเตรียมไว้เท่าไรครับ

ตอนนี้ยังไม่พังครับ แต่แค่มีความรู้สึกว่า แรงมันตกไปกว่าเมื่อก่อน แล้วตอนนี้ก็วิ่งมาจะแสนห้าแล้ว

คิดว่าน่าจะต้อง overhaul แล้ว

ไอ้ที่เสีย ๆ แต่เปลี่ยนได้ รวม ๆ ทั้งหมดนี่เท่าไรครับ

แบบสมมติว่า เอาไป overhaul เนี่ย ควรมีเงินเท่าเนี่ย เกียร์ก็จะเกือบเหมือนใหม่ ๆ ตอนออกมาจากศูนย์หนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host