"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพื่อนผมเค้าฝากสอบถามมาครับ รถ city zx idsi auto ปี 2007
เกียร์มีอาการกระตุก ดังแกร็ก ๆๆเอาไปตรวจสอบที่ 0 ช่างบอกว่ามันเริ่มเสียแล้ว รถติดแก๊สด้วยแต่ช่างแก๊สตรวจสอบแล้วไม่เกี่ยวกับระบบแก๊สเป็นที่ระบบเกียร์แน่นอน  เจ้าของรถ (ไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บนี้) เค้าให้ช่วยสอบถามว่า

1.ถ้าเอารถมาทำต้องมากี่โมงจึงจะเสร็จในวันเดียว รับรถกี่โมง (คงเป็นบ่าย ๆ แน่นอน)
2.ถ้าเอามาเปลี่ยนเกียร์ของทางอู่...แต่ให้เอาเกียร์ติดรถซ่อมให้ด้วย
(โดยไม่เปลี่ยนหรือแลกกับเกียร์ของทางร้าน คิดค่าซ่อมประมาณเท่าไร.............)
3.เกียร์ (ของอู่ที่ OH แล้ว)ที่เปลี่ยนให้ใหม่ จากข้อ 1 รวมติดตั้งแล้วคิดราคาเท่าไร..................

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะบอกเพื่อนครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host