"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
city i-dsi อยากเปลี่ยนเกียร์ auto เป็นเกียร์ ธรรมดา ได้มะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

city i-dsi อยากเปลี่ยนเกียร์ auto เป็นเกียร์ ธรรมดา ได้มะครับ
ต้นฉบับโพสโดย puasriphan เมื่อ 11/6/2010 22:11
เปลี่ยนได้แต่งบประมาณค่อนข้างสูง ลองหาแลกกันในคลับจะเซฟเงินกว่านะครับ

ถ้าหาแลกได้เสียค่าเปลี่ยนเท่าไหร่หรอครับ  ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่าสับเกียร์คันละ 4-5 พันบาทแล้วแต่ตกลงกัน
ต้นฉบับโพสโดย ASP-AUTO เมื่อ 15/6/2010 20:17

ผมโทรไปหา ทางร้านพี่บอกไม่รับ สับ เกียร์อะครับ พอดีอยากเปลี่ยนมาก อยากขับมันๆ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host