"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในความเป็นจริง  การติดต่อกับเจ้าของสัญญาณระบบเครื่อข่าย ยากมากครับ    แม้แต่ตำรวจเอง    ทางเครือข่ายเค้าจะไม่ยอมครับ  เนื่องจากเป็นสิทธิ์และเป็นข้อมูลของเค้า  หรือถ้ายอม ก็ต้องทำเรื่องนานมาก  ซึ่งรถก็จะหายข้ามประเทศหรือถอดชิ้นส่วนไปแล้วครับ

-- ญาติเคยมาแล้วครับเรื่องจริง

:smile06
แต่Gps  ก็ไม่รู้เหมือนกัน  แต่ก็น่าจะดีกว่า(ไม่เคยครับ  แต่มีคนบอกข้อมูลไว้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host