"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="jobi"]ผมใช้ new city'04 i-dsi ครับ
อันนี้ต้องถามพี่ทีนะจะให้แน่นอน..แต่ของผมใส่กรองเปลือยเฮ็ดอีหยังของพี่ที
กะหัวเห็ดของ HKS แท้อ่ะงับมันเพิ่มขึ้นมา 13 ตัวแถม
ประหยัดน้ำมันมากขึ้นด้วย...แล้วก็อะไรนิดๆหน่อยจากเดิม 88 ตัว
ตอนนี้ก็เป็น 108-109 ตัวครับ(รอบสูงนะแต่จำไม่ได้ว่าเท่าหร่ายม่ายด้ายจดมา)

ปล. อย่าลืมนะครับยิ่งรถแรงรอบยิ่งจัด เครื่องเล็กยิ่งไปไวแถมซดน้ำมันด้วย
ถ้าแรงจิง..แนะนำวางเครื่องใหม่ไปเลยครับแต่รายละเอียดก็จะมีอีกมากมาย
ที่ต้องศึกษา เช่น แรงบิดที่ตัวถัง-ช่วงล่าง รับได้ blog ของเครื่อง โอยสารพัดเยอะแยะ :smile05
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host