"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยด้วย!!!!ไปเล่นสงกรานต์แล้วคราบน้ำติดสีรถกับกระจก

ไปเล่นสงกรานต์แล้วคราบน้ำติดสีรถกับกระจก แล้วล้างไม่ออกครับ
น่าจะเกิดจากน้ำที่สาด เป็นน้ำบาดาล พอน้ำแห้งแล้ว เกิดเป็นคราบหินปูนจับ
บริเวณขอบรอบหยดน้ำครับ ล้างแล้วเช็ดก็ไม่หายครับ  ทำยังไงถึงเอาออกได้หมดครับ
ช่วยด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host