"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/6/2012 15:50 โดย tonnavy

ทำเองครับ..พอดูได้นะครับ อิอิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมซื้อสายเส้นใหญ่มาเดินเองครับ     ดีไม่ดีมันพิสูจน์ให้เห็นชัดๆยากครับ  ต้องใช้เครื่องมือวัด 3 หลัก  ถึงจะเห็นชัด
แต่ถามว่ารู้สึกได้มั้ย.....  ก็นิดนึงครับ  วิทยุ OK ขึ้น  คอมแอร์ดีขึ้น   เรื่องประหยัดน้ำมันก็คงมีส่วนครับ  แต่ก็คงไม่ถึง 10% ด้วยซ้ำ
หลักๆ ที่ผมใส่ก็เพราะมันสวยดีครับ  ชอบแต่งห้องเครื่อง

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 22# l2ayhachi

สวยมากครับ  ที่ปิดห้องเครื่องมีขายตามท้องตลาดรึเปล่าครับ อยากซื้อมาติดที่รถมั้ง

ตอบกลับ  l2ayhachi

สวยมากครับ  ที่ปิดห้องเครื่องมีขายตาม ...
patipat009 โพสต์เมื่อ 20/6/2012 09:57

ที่เห็นส้มๆนี่ถอดของเก่ามาพ่นสี toa  เลยครับ  เงา  หรือ  ด้านก็สวยครับ

ติดเเล้ว ไม่ค่อยต่างอะไร ครับ เหมาะสำหรับ รถเก่า รถทำเครื่องเสียง รถติดเเก๊ส นอกเหนือจากนั้นไม่ต้องติดครับเปลือง เพราะ สายไฟและอุปกรณ์ไฟฟ้าจากโรงงานทำมาดีเเล้ว

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host