"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เกียร์ออโต้ก็มีเกียร์ว่างครับ ปัญหาเกิดที่คันเร่งไม่ใช่เบรค คุณเหยียบเบรคก็น่าจะจบข่าว
แล้วอีกอย่างนะครับ เบรคที่ติดรถยนต์ทุกคันจะต้องสามารถจับแรงม้าของรถยนต์คันนั้นได้
ให้คุณเหยียบคันเร่งเท่าไหร่แต่คุณเหยียบเบรคมิดรถคันนั้นก็จะหยุดครับ เคยเห็นรถแข่งเบรินยางไหมครับ
ปล.แต่อย่างไรเหตุการณ์ที่เล่ามา คนปลอดภัยก็ O.K แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host