"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีมากๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่านแล้วตื่นเต้นดีคับมองเห็นภาพเลย

ขอบคุณครับฟังแล้วทำให้คิดได้ เมื่อก่อนผมขับอยู 150-140 แต่เดียวนี้จะลด 130-120 พอ

น่ากลัว สุดๆ ครับ ค้างขึ้นมาจบเห่เลย อัดกับขอบทางด่วนให้มันชะลอได้ไหมนะ

ขอบคุณมากกกกกกกกกกค๊าบ  ตั้งสติ น่า จา ดี ที่ ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดด

เห่อๆ อ่านแล้ว ไม่เกี่ยวหรอกว่าจะเกียร์ออโต้ หรือเกียร์ ธรรมดา ถ้ากล่องกันขโมยมันทับคันเร่ง

แต่ที่บอกว่า ลองใส่เกียร์ว่างแล้วน่ะ ผมว่า จังหวะแค่เสี้ยววินาที คุนก็เลยคิดว่า ความเร็วมันไม่ลด

เห็นบอกว่า กระชากเบรคมือ และเบรคเท้า แต่ ขณะนั้นคุณอยู่ที่เกียร์ D มันก็ไม่มีผลหรอกครับ ความเร็วขนาดนั้น

จะมีก็แต่ รถอาจจะ หมุนได้ แต่ตอนนั้นไม่หมุน ก็ถือว่าโชคดีไป

เกียร์ออโต้ ถ้าใส่เกียร์ว่างแล้ว แม้จะเหยียบคันเร่งยังไง ความเร็วก็ไม่มีทางเพิ่มแน่นอนคับ

ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์มากๆเลยครับ

เกียร์ออโต้ก็มีเกียร์ว่างครับ ปัญหาเกิดที่คันเร่งไม่ใช่เบรค คุณเหยียบเบรคก็น่าจะจบข่าว
แล้วอีกอย่างนะครับ เบรคที่ติดรถยนต์ทุกคันจะต้องสามารถจับแรงม้าของรถยนต์คันนั้นได้
ให้คุณเหยียบคันเร่งเท่าไหร่แต่คุณเหยียบเบรคมิดรถคันนั้นก็จะหยุดครับ เคยเห็นรถแข่งเบรินยางไหมครับ
ปล.แต่อย่างไรเหตุการณ์ที่เล่ามา คนปลอดภัยก็ O.K แล้วครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 10# Showpowmay

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host