"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถโหลดยิ่งต้องระวัง   ;) ขอบคุณครับป๋าเล็ก :-D
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มิตรภาพ มาพร้อมสิ่งดีๆเสมอ

[quote author="pure_pure"][quote author="an_anchalee"] ขอบคุณคร๊าพี่เล็ก  [/quote]

ขอบคุณด้วยคร๊า จะได้ระวังคร้าบบบ

:  8)  :  8)[/quote]

ขอบคุณคร่าพี่เล้กไปที่นั่นบ่อยเหมือนกาน แต่จอดด้านข้าง MK อ่ะ ม่เห็นมีแท่งปูนเลย คราวหน้าพี่ให้แฟนพี่ไปจอดตรงนั้นจิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ สำหรับข้อควรระวัง

^:^ Yamroll HCC Member No.o๓๔ ^:^
ขออยู่ โซน C ด้วยคนน่ะครับ

[quote author="note_vtec"][quote author="Gold-Ant"][quote author="note_vtec"]ผมก็เจอบ่อยพี่ จนพลาสติกที่ว่านี่เป็นรอยเพียบ
ตอนหลัง ๆ เลยจอดห่าง ๆ ไว้ก่อน ไม่ก็ลงไปดูว่ามันสูงถึงหรือเปล่า
ทั้งที่รถไม่โหลดนะ ไม่รู้มันจะทำสูง ๆ ไว้ทำอะไร  :mad:[/quote]

อะไรโน๊ต Honda Sonic ของโน๊ตมีแผ่นพลาสติดรองด้วยเหรอ
เออ มอไซด์สมัยนี้ทันสมัยดีวุ๊ย....กร๊ากกกก ๆ ๆ ๆ..... :-D  ops:  :-D
[/quote]

โหพี่ ไฟหน้าเปิดอัตโนมัติด้วย ขอบอก  ขอบอก
สตาร์ทปุ๊บ ติดปั๊บ
แอร์ออโต้ตามความเร็วรถ ด้วยนา เอิ๊ก ๆ  :[/quote]

เพื่อนป๋มมี รีโมทล๊อก กันขโมย ด้วย อิอิ
โซนนนท์ HCC No.060
เมธี สังขพันธ์ (มอม) 086-3999940

..เรื่องเล็กๆ..แต่ไม่เล็ก...ขอบคุณครับพี่เล็ก..

:-o ขอบคุงนะงับ  

55555 Thank you ก้าบบบบบบบ  แต่ปกติผมเอาตูดเข้าก้าบบบบบบบ
++++    สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ.........การค้นหาโลกที่เป็นของเรา ........ชีวิตจะมีความหมายก็เพียงว่าเรา..........ค้นพบโลกใบนั้น     ++++

ง่ะ เซ็งเลย คิดซะว่าได้ของใหม่นะค๊าบพี่เล็ก อุอุ :

ขอบคุณฮับบบบจะระวังกว่าเดิมฮับ
Nou+ PounD!

-๑่-   คิดทุกคำที่พูด  ไม่พูดทุกคำที่คิด-๑่-

ผมก้อเคยคับไปจอดที่ THEMALL บางแค เปลี่ยนพุกไป4ตัว ;06;

City Red2003 ษข 432 ทักทายได้คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host