"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลิเวอร์พูลสามารถโกงความตายได้สำเร็จ

ลิเวอร์พูลสามารถโกงความตายได้สำเร็จเอาชนะคู่แข่งได้ในนาทีสุดท้ายของการต่อเวลาแน่นอนแล้วครับว่าลิเวอร์พูลนั้นแม้ว่าจะเพิ่งเอาชนะคู่แข่งมาได้ถึง 9-0 kiss918 ในเกมก่อนหน้านี้แต่ก็ต้องกดดันอย่างหนักเมื่อต้องเจอกับนิวคาสเซิลที่ออกนำไปก่อนและยังไม่มีท่าทีว่าลิเวอร์พูลนั้นจะแซงได้เลยจนกระทั่งมาได้หนึ่งประตูในช่วงท้ายเกมในการต่อเวลาทำให้หรือผู้นั้นสามารถพลิกแซงชนะคู่แข่งไปได้อย่างสุดมันส์ kiss918 โดยได้ประตูจากคาวัลโญ่เจ้าหนูที่เปลี่ยนลงมาเป็นซุปเปอร์ซับในนาทีบาปของหงส์แดงลิเวอร์พูลเรียกได้ว่าkiss918คว้าสามแต้มได้อย่างสะใจจริงๆครับน่าจะเป็นจุดเปลี่ยนของลิเวอร์พูลที่ จะสามารถกลับมาอยู่ในจุดที่ดีได้อีกครั้งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host