"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คิดยังไงครับกับการเรียนออนไลน์

คิดยังไงครับกับการเรียนออนไลน์ของเด็กในสมัยนี้ตอนนี้ก็ต้องบอกว่าเด็กเด็กนั้นก็ต้องเข้าโรงเรียนแบบออนไลน์ไม่สามารถที่จะไปโรงเรียนได้แต่การเข้าโรงเรียนแบบปกตินั้นก็ยังทำให้เด็กบางกลุ่มไม่ได้ขยันเรียนสักเท่าไหร่แต่เมื่อเปลี่ยนมาเป็นรูปแบบการเรียนแบบออนไลน์แล้วนั้นทำให้การศึกษาไทยนั้นอาจจะได้ลงไปอีกนะครับผมมองว่าการศึกษาในช่วงนี้อาจจะต้องรอไปก่อนนะครับเหมือนที่มีการบอกว่าอาจให้พักการเรียนไปเป็นเวลาหนึ่งปีไปเลยเพื่อไม่ให้ต้องมาเรียนแบบออนไลน์เพราะว่าไม่มีคุณภาพจริงๆแล้วคนอื่นคิดว่ายังไงบ้างครับต้องรอดูว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป

BNG
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host