"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

บางโทรัดชอบทำให้อะไรให้หงุดหงิดนะครับ

บางโทรัดชอบทำให้อะไรให้หงุดหงิดนะครับต้องบอกเลยว่าเป็นความรู้สึกที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ถ้าเราได้เผชิญกับอะไรที่มันไม่ควรไม่เหมาะสมนะครับเราก็รู้จักหักห้ามใจไว้หน่อยไม่ใช่ว่าเรานั้นจะแสดงออกมาด้วยท่าทีที่ไม่ถูกต้องอยู่ตลอดเวลาเข้าใจนะครับว่ามันไม่ถูกใจเราแต่บางครั้งนั้นมันก็มีเหตุผลมีขั้นตอนอะไรของมันอยู่นะครับไม่ใช่ว่าเรานั้นจะเอาเราเป็นที่ตั้งอย่างเดียวเราจะต้องเอาความคิดของคนอื่นเอาความรู้สึกของอื่นเค้าเรียกว่าเอาใจเค้ามาใส่ใจเรานั่นแหละครับต้องลองดูนะครับว่าสิ่งต่างๆเหล่านี้มันจะแก้ไขปัญหาอย่างเราได้หรือเปล่านะครับขอบคุณครับ

joker
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host