"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มือจับประตูด้านนอกหัก เพือนๆ สมช. พอจะมีร้านแนะนำที่ไม่ใชู่ศูนย์ไหมครับ

พอดีมือจับประตูด้านนอกหัก ด้านคนขับรถ City 2013 มือจับสีโครเมียม
ราคาศูนย์ที่ทราบคือ ข้างละ 2000 ไม่รวมค่าติดตั้ง คือแอบแรงมากๆ
สมช. ท่านใดพอจะมีร้านอู้นอกแนะนำไหมครับ ผมอยู่แถว เรียบด่วนรามอินทรา / ลาดพร้าว / พัฒนาการ
หรือที่ไหนยังไงรบกวนด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม ก็ น่าจะหัก เหมือนกัน ฝั่งหน้าซ้าย ง้างไม่ออก
city 2012
แนะนำ หน่อย ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host