"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฮอนด้า ฟรี๊ด ใช้ยางอะไรดีครับ Nexen หรือ Hankook

รถผมฮอนด้าฟรี๊ดครับ รถใช้ขับเดินทางออกต่างจังหวัดบ่อย แล้วก็ขับตอนกลางคืนครับ อยากได้รับคำแนะนำยางที่ค่อนข้างเกาะถนน วิ่งเหินน้ำได้ดีๆ ด้วยครับ ราคาไม่แรงมากครับ ตอนนี้มีในใจ คือ Nexen กับ  Hankook   แต่พี่ที่ทำงานเชียร์ตัวแรกมากกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host