"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถฮอนด้าแจ๊ส ปี 2008 ขนาดล้อ 185/55R16 อยากอัพล้อให้ใหญ่ขึ้นจะคุมรถได้ง่ายขึ้นหรือเปล่า

ผมขับฮอนด้าแจ๊ส ปี 2008 ครับ ขับมา 4 ปีแล้ว ยางที่ใช้เดิมมันคุมรถไม่ค่อยดีเลย อยากอัพขนาดล้อให้ใหญ่กว่านี้ อยากทราบว่า มันจะทำให้ผมคุมรถได้ง่ายขึ้นหรือเปล่า ถ้าไม่ได้ มีวิธีแนะนำบ้างหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host