"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซิตี้ 2010 เครื่องสะดุด รอบตก

ใช้ซิตี้ 2010 วิ่งมาประมาณ 125,000 กม. มีอาการเครื่องสะดุด รอบตก เข้าศูนย์เช็คแจ้งว่า
หัวฉีดเสีย ค่าใช้จ่ายประมาณ 13,000 บาท รบกวนสอบถามครับว่ามีอู่หรือร้านข้างนอกแนะนำ
ไหมครับ แถวพระประแดง ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้ซิตี้ 2010 วิ่งมาประมาณ 125,000 กม. มีอาการเครื่องสะดุด  ...
aj208420 โพสต์เมื่อ 2/5/2019 11:10

อู่ซ่อมเครื่องทั่วไปก็ทำได้ครับ อน่างแรก เปลี่ยนหัวเทียนก่อนเลยครับ 4 หัว หัวละ ร้อยกว่าบาท  ถ้าไม่หาย ให้ดูที่คอยล์จุดระเบิด อันละ พันต้น ๆ ของเทียบ
จบครับ อย่าอื่นไม่น่ามีอะไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host