"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะเปลี่ยนยาง ช่วยแนะนำหน่อยค่า Cit ...
wanlaya_p โพสต์เมื่อ 26/2/2019 11:56

ไม่แน่ใจว่า ของเดิม ขอบ 15 หรือ 16 ครับ  ถ้าเป็นรุ่นท็อป น่าจะเป็นขอบ 16 จากโรงงาน ยางก็ประมาณ 195 60 R16 ครับ ยี่ห้อถูกหน่อยใช้ได้ก็ แฮงคุก  ดีหน่อยแต่แพงก็ บริจสโตน  มิชลิน คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host