"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องยางรถ City 2009 ค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะเปลี่ยนยาง ช่วยแนะนำหน่อยค่า City ตัวท๊อป 2009 ค่ะ
1.ยี่ห้อไหนดีคะ
2.ราคาไม่แพงมาก
3.ควรใส่ขนาดเท่าไหร่คะ อยากได้แบบเกาะถนนหน่อยอ่าค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะเปลี่ยนยาง ช่วยแนะนำหน่อยค่า Cit ...
wanlaya_p โพสต์เมื่อ 26/2/2019 11:56

ไม่แน่ใจว่า ของเดิม ขอบ 15 หรือ 16 ครับ  ถ้าเป็นรุ่นท็อป น่าจะเป็นขอบ 16 จากโรงงาน ยางก็ประมาณ 195 60 R16 ครับ ยี่ห้อถูกหน่อยใช้ได้ก็ แฮงคุก  ดีหน่อยแต่แพงก็ บริจสโตน  มิชลิน คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะเปลี่ยนยาง ช่วยแนะนำหน่อยค่า Cit ...
wanlaya_p โพสต์เมื่อ 26/2/2019 11:56

1.Hankook V12
2.อะโพโล 4G

ตามด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host