"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามวิธีทำความสะอาดคราบกาว2หน้าออกจากกระจก

แกะ easypass ออก แล้วมันมีเศษกาว2หน้าสีดำติดดอยู่ขูดยังไงก็ไม่ออก
สอบถามวิธีทำความสะอาดให้หมดจดหน่อยจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วาสลีนที่ถาผิวถาปากนี้แหละครับ  เอานิ้วป้ายแล้วถูตรงกาว จนมันละลาย  แล้วใช้ผ้าเช็ดดูครับ อย่าถูแรงนะครับ เดียวฟิล์มเป็นรอย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วาสลีน หรือ น้ำมันก็ได้ครับ ค่อยๆถู

วาสลีน ใช้ทำความสะอาดได้ เพิ่งรู้ครับเนี่ยะ เย็นนี้จะไปลอง
ngoal.com

สเปร์ยล้างคราบกาวของ 3เอ็มครับ เช็ดออกง่ายไม่ต้องขัด

ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวลองดู ไม่กล้าขัดเลยกลัวฟิล์มเป็นรอย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host