"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าจะเอา 5 ปีนี่ ต่อให้ยางมันทนมากก็ควรเปลี่ยนอยู่ดีครับ
แต่เอาจริงๆของผมก็ถึงนะ  ตอนนี้ใช้Nexenอยู่ หรืออาจจะเป็นเพราะว่าผมไม่ได้ขับไปไกลเท่าไหร่ ไปสอนระแวกบ้านเท่านั้น
แต่ถ้าเรื่องของยางทน นี่ก็ยังประทับใจในเรื่องนี้อยู่ครับ

อีกกรณีคือถึงรอบ 5 หมื่นโล หรือ 1 ปี แล้วแต่กรณี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host