"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ยาง กู๊ดเยียร์ กับ เน็กเซ็น ยางตัวไหนทนกว่ากันครับ

ผมใช้งานรถค่อนข้างหนักในการส่งมะเขือเทศ เป็นรถกระบะครับ  สนใจยางรถยนต์ที่ค่อนข้างทนหน่อยครับ ที่อ่านตามรีวิวมา มี 2 ยี่ห้อ  ก็คือ กู๊ดเยียร์ กับ เน็กเซ็นครับ รีวิวกันหน่อยครับ รถผมเป็นกระบะบรรทุกของครับ อยากได้ทนๆ เกาะถนนแน่นๆ ด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host