"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่ารุ่น City 2018 น่าจะมี ยางตัวนี้ให้เปลี่ยนนะ
ส่วนเรื่องถามกูรูนี่ผมว่ามันแล้วแต่คนอ่ะ บางคนเขาอาจจะไม่ชอบก็ได้ เท่าที่ผมชอบสังเกตยางรถยนต์ที่จอดตามห้าง ยางNEXEN ก็มีคนใช้กันอยู่เยอะนะครับ เปลี่ยนเถอะครับ ถ้าถึงรอบเปลี่ยนอย่ารอให้มีปัญหาก่อนเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host