"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กำลังจะเปลี่ยนยาง nexen กูรูเรื่องยางรถแนะนำยางรุ่นนี้มั้ยครับ

ผมต้องการยางรถยนต์ที่มีคุณสมบัติที่ขับแล้วนุ่มๆ เงียบๆ หน่อย
ไม่เหินน้ำ อยากได้ที่มันรีดน้ำได้เร็วๆ หน่อยครับ อีกอย่างอย่าว่าผมขอมากไปเลยนะครับ
ขอทนๆ ด้วยครับ
รถของผม เป็น City 2018 ครับ ว่าจะไปใช้ยางของ nexen ครับ เคยอ่านในพันทิป มีหลายความเห็นที่เขาใช้จริงบอกว่ามีคุณสมบัติตรงตามที่ต้องการครับ กูรูเรื่องยางแนะนำหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host