"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เส้นผมบาง+คิ้วบาง

ผลงานตามลิ้ง
http://www.club4g.com/index.php/topic,123252.0.html
ติดต่อสอบถามได้ id line / golfdddd  

--บำรุงเส้นผมเบาบาง3 - 4 เดือนเห็นการเปลี่ยนแปลงครับหยุด แล้วก็ยังอยู่ไม่เบาบางกินหลังอาหาร
เช้าครั้งเดียว มี 2 แบบ

เม็ดสีขาว จะช่วยทำให้ระบบการไหลเวียนของโลหิตดีขึ้นสมบูรณ์และไปช่วยไปขยายรูขุมขนบนหนังศีรษะกว้าง
และเส้นผมที่ขึ้นมาใหม่จะขึ้นมาได้สมบูรณ์แข็งแรงครับ   

เม็ดสีเหลือง กระตุ้นการเจริญเติบโตของเส้นผม ด้วยส่วนประกอบที่เป็นสารอาหารที่จำเป็นจะมีส่วนช่วยเสริมสร้างสารอาหารที่จำเป็นต่อรากผม  เพื่อให้เส้นผมใหม่สามารถเจริญเติบโตขึ้นมาได้อย่างสมบูรณ์  และแข็งแรงยิ่งขึ้น

<<เซรั่ม..ปลูกผม - คิ้ว - หนวด เซรั่มปลูกผมใช้คู่กับทานยาบำรุงเส้นผมก็ได้นะ ถ้าต้องการเพิ่มจุดที่ต้องการแบบเน้นๆครับ เช่นกลางศีรษะ มีส่วนผสมสารสกัดจากธรรมชาติ ช่วยกระตุ้นทำความสะอาดรูขุมขนที่อุดตัน  ช่วยในการสร้างเซลล์ใหม่สมบูรณ์ เร่งการเจริญเติบโตให้จำนวนมากขึ้นและหนาขึ้น....>>

ช่องทางการติดต่อ --สั่งสินค้า ได้ทุกวัน
Line golfdddd

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่องทางการติดต่อ --สั่งสินค้า ได้ทุกวัน
Line golfdddd
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host