"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเอาเน็กเซ็นเป็นตัวตั้ง แล้วเทียบทีละข้อ ในฐานะที่ผมใช้ยี่ห้อนี้อยู่ เปลี่ยนมาพักนึงแล้ว ผมใช้รถ มาสด้า 3 อ่ะครับ ยาง 195/65R15
1.รีดน้ำ >>>> ถือว่าผมให้ 9เต็ม 10 นะ ไม่อยากให้เต็ม 10 เพราะเคยใช้ตัวนี้เป็นตัวที่ 3 ไม่เห็นครบทุกยี่ห้อแต่กล้าให้ ถึง 9 เพราะมันถือว่าดีกว่า 2 ตัวที่ผมใช้
2.เสียงเงียบ >>>> ผมให้ 10 เต็มครับ เพราะอันนี้เอาส่วนตัวตั้งนะครับ เริ่มต้นเลย ว่า ยางตัวอื่นแรกๆ เงียบครับ แต่ผ่านไประยะนึง ก็จะเริ่มมีเสียงแต่ว่า เราอาจจะชิน เพราะมันค่อยๆ ดังทีละขณะ แต่เน็กเซ็น เงียบยังไง เงียบอย่างนั้น
3.>>>> เรื่องกินโค้งไม่เยอะนี่ขอไม่ให้คะแนนนะครับ ไม่ค่อยได้ไปโค้งอะไรเท่าไหร่ แต่นี่ก็รู้สึกปกติ ต้องรอผู้รู้มาตอบอีกทีครับ
แต่รวมๆ ถ้าเอา 2 ข้อแรก ผมให้ถือว่าเยี่ยมครับ อาจจะไม่ได้ออกทีวีบ่อย แต่ไว้ใจได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host