"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เวลาเพื่อนๆเข้าร้านยาง คิดยี่ห้อยางกันไปเลย หรือเชื่อช่างครับ

คือยอมรับว่า ไม่มีความรู้ด้านยางรถยนต์เลยอ่ะครับ ว่าเจ้าไหนดี เจ้าไหนไม่ดี เพราะส่วนใหญ่เป็นทาสการตลาดครับ แล้วพอวนๆ อยู่กับแบรนด์ที่ติดตลาด ก็ไม่รู้เจ้าไหนดี เจ้าไหนไม่ดี หรือมีตัวที่ดีกว่า ส่วนใหญ่เพื่อนที่ออฟฟิศก็ไม่ทราบกัน เพราะมีแต่ผู้หญิงครับ ยางนอกการโฆษณาหรือที่เราไม่ค่อยเห็นในโฆษณาตัวอื่นๆ เป็นยังไงบ้าง อย่าง nexen น่าสนใจมากน้อยขนาดไหนครับเห็นคนแนะนำเยอะ เอาทีละเรื่องนะ
1.รีดน้ำ
2.เสียงเงียบ
3.ไม่กินโค้งเยอะ

เพิ่มเติม ผมใช้ mazda 2 ยางเดิม 205/45r17
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host