"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City ZX '07 เปลี่ยนโคมไฟ projector กันบ้างไหมครับ

สวัสดีครับ

ผมเจอปัญหาเรื่องฟิล์มมืดเกินไป เนื่องจาก รอบคัน 90 บานหน้า 60 ขับกลางคืนยากมาก เลยอยากจะเปลี่ยนหลอดไฟหน้าเป็น LED แต่ทีนี้ลองดูข้อมูล หลายแหล่งแนะนำว่า ต้องเปลี่ยนโคมเป็น Projector ไม่งั้นก็จะส่องหน้าคนอื่นอยู่ดี

เลยเข้ามาถามพี่น้องในคลับ ว่าใครเปลี่ยนเป็น projector กันบ้าง ราคาเท่าไหร่ แล้ว ใน กทม เปลี่ยนได้ที่อู่ไหนกันบ้างครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอติดตามด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Programmer C#.net

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host