"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟบอกตำแหน่งเกียร์ city 2013 เสียสามารถเปลี่ยนเองได้ไหม

พอจะมีวิธีการเปลี่ยน ไฟบอกตำแหน่งเกียร์ city 2013 ไหมครับ มันเสียสามารถเปลี่ยนเองได้ไหม และซื้อหลอดไฟได้ที่ไหนบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอจะมีวิธีการเปลี่ยน ไฟบอกตำแหน่งเกียร์ city 2013 ไหมครั ...
dingding โพสต์เมื่อ 19/9/2018 08:40

ถ้าหลอดขาด เปลี่ยนได้ครับ ถอดคอนโซนออกมาก่อน แล้วลองดูสายไฟที่เสียบตรงคันเกียร์ แล้วลองดูว่าหลอดอยู่ไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host