"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก่อนหน้านี้ผมเป็นเหมือนกันครับ เพราะใช้ยางอะไรก็ได้ แต่หลังๆ มานี่พอศึกษาเอาจริงๆ พบว่ามันไม่ใช่ เข้าใจผิดมาตลอด
ผมเกือบประสบอุบัติเหตุ เพราะรถมันไม่เกาะถนน ตอนนั้นใจหายมาก น้องที่ทำงานด้วยกันแนะนำให้เปลี่ยนยาง ผมก็มาใช้อีก ยี่ห้อนึง
มั่นใจขึ้นเยอะเลย ใช้มา 4 เดือน เวลาเข้าโค้งนี่หนึบสุดๆ ฝนตกทีนี่ไม่ต้องกลัวลื่นเลย สบายใจได้เลย NEXEN นี่ละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host